Kayayyaki

Kumfa Liner

Takaitaccen Bayani:

Kumfa liner shine layin gaba ɗaya, wanda aka yi da kumfa polyethylene mai matsewa.Waɗannan ba sa haifar da hatimi, kuma galibi ana amfani da su don rigakafin zub da jini.

Form Liner shine layi guda ɗaya, kayan shine EVA, EPE da dai sauransu.

A kan nasa na roba aika contractility da kwantena tashar jiragen ruwa.

Ya dace da kowane nau'in hatimin akwati, ana iya amfani da shi akai-akai, amma tasirin hatimin gabaɗaya.

Ana iya amfani da bayan da aluminum-filastik hada membrane hada da kuma sealing sakamako ne mafi alhẽri.

Babban fasali don mai tsabta, ƙura, kada ku sha ruwa mai tururi, ba saboda zafi ko zafin jiki don canza kwanciyar hankali ba.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Form Liner

Kumfa liner shine layin gaba ɗaya, wanda aka yi da kumfa polyethylene mai matsewa.Waɗannan ba sa haifar da hatimi, kuma galibi ana amfani da su don rigakafin zub da jini.

Form Liner shine layi guda ɗaya, kayan shine EVA, EPE da dai sauransu.

A kan nasa na roba aika contractility da kwantena tashar jiragen ruwa.

Ya dace da kowane nau'in hatimin akwati, ana iya amfani da shi akai-akai, amma tasirin hatimin gabaɗaya.

Ana iya amfani da bayan da aluminum-filastik hada membrane hada da kuma sealing sakamako ne mafi alhẽri.

Babban fasali don mai tsabta, ƙura, kada ku sha ruwa mai tururi, ba saboda zafi ko zafin jiki don canza kwanciyar hankali ba.

Cikakken Bayani

Kumfa liner shine layin gaba ɗaya, wanda aka yi da kumfa polyethylene mai matsewa.Waɗannan ba sa haifar da hatimi, kuma galibi ana amfani da su don rigakafin zub da jini.

Masu yin kumfa suna dacewa da abubuwa da yawa, kuma zaɓi ne na tattalin arziki.Hakanan za'a iya amfani dashi don ɗaukar ɗaki a saman hular lokacin da zaren wuyan wuyansa bai isa ba don cimma matsatsin rufewa.

1.Moderate taurin tare da buffering ikon da kyau kwarai sealing yi.

2. Ƙarfin magungunan ƙwayoyi da juriya na ruwa.

3.Excellent damp-hujja da injin kwanciyar hankali.

nsity polyethylene (LDPE) a matsayin babban albarkatun kasa, wanda za'a iya shafe shi sau biyu;

Daidaitaccen Kauri: .0.5mm - 3 mm

Daidaitaccen Diamita: 9-182mm

Ƙayyadaddun bayanai

Raw abu: LDPE ko EVA ko EPE da dai sauransu.

Matsakaicin Kauri: 0.5-3mm

Daidaitaccen Diamita: 9-182mm

Muna karɓar girman da aka keɓance & marufi

Ana iya yanke samfuranmu zuwa siffofi daban-daban da girma akan buƙata.

Kunshin: Jakunkuna na filastik - kwali na takarda - pallet

MOQ: 10,000.00 guda

Lokacin Bayarwa: Bayarwa da sauri, a cikin kwanaki 15-30 wanda ya dogara da adadin tsari da tsarin samarwa.

Biya: Canja wurin T/T Telegraphic ko L/C Letter of Credit

Aikace-aikace

Gidan gida

Samfuran tushen ruwa

1. Rufe mafi yawan kwantena saboda elasticity da raguwa

2. Maimaituwa

3.As back Layer

Aikace-aikacen marufi don daskararru, colloids, busassun foda, granules, da sauransu

• Magunguna

• Kayayyakin Gina Jiki

• Abinci

• Kayan shafawa

Siffofin Samfur

Babban inganci, rashin yabo, hana huda, babban tsafta, mai sauƙi & mai ƙarfi.

Shamakin iska da danshi.

Dogon garanti.

Matsakaicin taurin tare da ikon buffer da kyakkyawan aikin rufewa.

Ƙarfin juriya na miyagun ƙwayoyi da juriya na ruwa.

Kyakkyawan tabbataccen damp da kwanciyar hankali.

Amfani

1. Maimaituwa

2. Mai sauƙin buɗewa

3. Hatimi a cikin sabo

4. Hana zube masu tsada

5. Rage haɗarin yin tambari, sata, da gurɓatawa

6. Tsawaita rayuwar rayuwa

7. Ƙirƙirar hatimi na hermetic

8. Abokan muhalli

Nunin Samfur

1

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    samfurori masu dangantaka